สงสัยว่าเป็นเฟสปลอม

คือเราคุยกับคนๆหนึ่งค่ะเค้าเป็นนักบาส เฟสเค้าไม่มีอะไรเลยค่ะแม้แต่โพสต์สักโพสต์ยังไม่มีเลยค่ะ
เราก็ถามว่าเล่นไอจีมั้ยเค้าก็บอกว่าไม่เคยเล่นเลย เราก็เริ่มคิดแล้วว่าเค้าปลอมเฟสมาคุยรึเปล่า
เราเลยปรึกษาเพื่อนๆดู เพื่อนเราบอกว่านักกีฬาเค้าอาจจะไม่มีเวลามาเล่นอะไรก็ได้ แต่เราก็ยังสงสัยอยู่ดี
อยากถามทุกคนที่เห็นกระทู้นี้ว่าเป็นไปได้มั้ยว่าเค้าอาจไม่เล่นอะไรเลยหรือเค้าเป็นเฟสปลอม
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่