สอบถามการคืนเงินของ​ lazada

กระทู้คำถาม
เนื่องด้วยวันที่​ 8.8 ผมสั่งซื้อเครื่องทำขนมปังไปจาก​ Lazada​ และได้ติดตามผู้ขายตลอดว่สทำไมยังไม่ส่งสินค้าสักที​ จนกระทั่งวันที่​ 25​ ส.ค.ผู้ขายได้ทำการยกเลิกสินค้าลง​ ซคางบัตรเครดิตได้มีการหักเงินไปแล้ว​ ผมจะได้เงินคืนเมื่อไรครับ​ ถามในแชทสดก็เป็นระบบอัตโนมัติซึ่งตอบไม่เคลียร์ครับ​ เพิ่งเคยเจอเคสแบบนี้​รบกวนช่วยตอบด้วยครับ​ ขอบคุณ​ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่