ตอนนี้กำลังตามหาอนิเมะเรื่องนึงที่เคยดูไปเมื่อนานมาแล้วครับ

คือเนื้อเรื่องก็จะประมาณว่ามีพี่น้องอยู่ 5 คน น้องคนเล็กเป็นเด็กอัจฉริยะ ส่วนพี่ที่เหลือถูกพ่อแม่จับทำการทดลองจนพี่ชายแปลงร่างเป็นหมาได้ พี่สาวเป็นต้นไม่สังเคาระห์แสงได้ พี่สาวอีกคนแปลงร่างเป็นแมงมุมได้ พี่สาวอีกคนมีพลังจิตอ่านใจคนได้ คือเคยดูไปแค่ 1-2 ตอนครับ จำเนื้อเรื่องได้แค่นี้ วอนท่านผู้มีพระคุณทุกท่านช่วยผมหาด้วยนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
Shiyan Pin Jiating (Frankenstein Family)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่