ตามหาเพลง แนว EDM ที่สตรีมเมอร์ นิยมนำไปใช้เวลาได้ Donate

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ พอดีเพลงที่ติดในหัวมานาน ตามหาไม่เจอสักที ทำนองจังหวะเสียงจะคล้ายๆ DJ Dimitri Vegas & Like Mike, Armin Buuren ไม่ก็ Tiesto

ทำนองประมาณว่า "ตึด ตึ๊ด ตึด ตืออออ ดึด ตือ ดือ ดื๊อออ ตือ ดึด ตือ ดื๊อ ดือ ดื๊อ ดือ ดื๊อ ดึด ตือ ดื๊อ ดือ ดื๊อ ดือ ดื๊อ ดึด"

จังหวะมันจะค่อยๆ เร่งขึ้นเป็นเสียงเบสกลาง ผสมแหลมขึ้นไปครับ คิดว่าเพลงน่าออกแนวไปทางเพลงแด๊นซ์ มากกว่าเสียงร้อง พยายามหาแล้วหาไม่เจอครับ รบกวนผู้รู้ทุกท่านช่วยตามหาทีครับ
พอดีตอนฟังมันไม่ได้ยินเนื้อร้อง จำได้แต่ทำนอง ติดหูมานานแล้ว 55 คิดว่าน่าจะฮิตพอสมควร

ช่วงเวลาเพลงออกน่าจะอยู๋ระหว่างปี 2019 - 2020 ครับ
อาจจะเก่ากว่านั้น ถ้าผิดพลาดขอโทษด้วยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่