วันอาทิตย์สามารถนำรถเข้าไปจอดใน มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ท่าพระจันทร์ ได้ไหมค่ะ บริเวณรอบสนามบอล

กระทู้คำถาม
คือเรายังไม่เคยไปจอดเลยสักครั้ง แต่พอดีมีธุระแถวนั้น เลยอยากถามว่า 
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ท่าพระจันทร์ ถ้าเข้าทาง ถนน พระอาทิตย์ แล้วไปจอดบริเวณรอบสนามบอลได้ไหมค่ะ สำหรับวันอาทิตย์ ?? 

แล้วถ้าเป็นวันเสาร์ จอดได้ไหมค่ะ ?? 

หากเราผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยนะค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่