ผู้ขายใหม่ของ ebay ใครสามารถสมัคร paypal ช่วงนี้ได้บ้างครับ

กระทู้คำถาม
ผมจะสมัครเป็นผู้ขายใหม่ของ ebay แต่ช่วงนี้ไม่สามารถสมัคร paypal ได้ ทำให้ไม่สามารถสมัครเป็นผู้ขายของ ebay ได้ครับ มีใครสามารถสมัคร paypal ช่วงนี้ได้บ้างครับ เพราะที่ผมลองสมัคร paypal จะรับสมัครสมาชิกใหม่ประมาณ มีนาคม 64 ครับ รบกวนนะครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview