ทำไม ศป.ลำพูน ช่วงนี้ทำงานช้าจัง?

ems ส่งจากกรุงเทพตั้งแต่วันที่ 25 สิงหาคม มาถึง ศป.ลำพูน 26 สิงหาคม แล้วก็ดองยาวจนถึงวันที่ 28 ก็ยังดองอยู่ที่เดิม อยากสอบถามว่าช่วงนี้ของเยอะใช่ไหมครับ หรือ ไฟไหม้ครับ ติดต่อไปก็ไม่ได้เลย อย่างน้อยก็ขอให้ไปรษณีย์ที่ไหนก็ได้ช่วยติดต่อให้ทีได้ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview