อยากเตรียมตัวติวสอบมอ.หาดใหญ่ คณะเภสัชต้องเตรียมตัวยังไงบ้างครับ

กระทู้คำถาม
จขกท อยู่ม.4ครับอยากเข้าคณะเภสัช มอ หาดใหญ่ จขกท มีข้ออยากถาม
1. ต้องเตรียมตัวอ่านวิชาอะไรบ้าง
2. ตอนรับตรงเขาสอบวิชาอะไรบ้าง
3. แล้วต้องสอบอะไรบ้าง เช่น แกท แพท อะไรงี้ สอบแพทอะไรบ้าง
4. ขอที่เรียนพิเศษที่สอนดี ถ้าเป็นที่ที่ติวข้อสอบ มอ โดยเฉพาะจะขอบคุณมากจ้า
5.มีหนังสือเกี่ยวกับการสอบเข้า มอ แนะนำบ้างหรือเปล่า
จขกท อาจมีคำถามมากไป ต้องขออภัยด้วยน่ะครับถือว่าช่วยเด็กคนนึงละกัน ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่