ขอแสดงความยินดีกับหลินฟานด้วยครับกับ Solo Single "All Right"

เป็นเพลงที่โอเคมากสำหรับหลินฟานเลยครับ ฟังเพลินๆได้เลย
และดึงสเน่ห์หลินฟานออกมาได้ดีเข้ากับน้องเค้ามากครับเพลงมีความสนุกและสดใส

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แบบ dance version บ้างเลยออกแบบท่าเต้นได้ดีเลยครับ การแสดงบนเวทีไม่น่ามีปัญหาแล้วล่ะ
ที่ฮาคือ CEO ลงทุนมาเต้น backup ให้เองเลยและน่าจะเป็นคนออกแบบท่าเต้นให้ด้วย 
เรียกได้ว่าเป็นงานตามแบบฉบับค่ายเล็กๆที่เน้นใช้สมองมากกว่าเงินจริงๆ ประหยัดอะไรได้ก็ประหยัด
แต่งานดีครับ หลินฟานหล่อมาก เฮ้ยน้องเค้าผู้หญิงเฟ๊ย !!!!!!

แบบแสดงบนเวทีครับสอบผ่านเลยนะดูมั่นใจดีบนเวที

และรอดูผลงานการเป็นพิธีกรจากหลิน ฟานอีกอย่างนะครับเพราะตอนรอบตัดสินคนได้เดบิว
เห็นชัดแล้วว่าหลิน ฟานมีแววด้านพิธีกรมากเลยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่