กยศ ปี 63 เดือนกันยายน

ผู้กู้รายเก่า เงินกยศ รอบเเรกที่เขาจะโอนให้คือวันที่ 24 กันยายน 2563 3000บาท เเล้วรอบต่อไปที่จะโอนให้ก็ต่อเมื่อมหาลัยได้ส่งเอกสารให้ธนาคารเรียบร้อยเเล้ว ซึ่งมหาลัยก็น่าจะทำทันเเบบทุกที
ผมเลยอยากรู้ว่า
เงินรอบสอง(กรณีมหาทำเอกสารเสร็จ) จะให้ในอีก30วันถัดไปเหมือนเดิมใช่ไหมครับ 
คือ วันที่24ตุลาคม 2563 รึว่าจะให้ในวันที่1ตุลาคมหรอครับ *ให้ต่อเลยไหม*เป็นวันที่1เเบบเดิม
เเล้ว เงินเดือนสิงหาคมที่ไม่ได้ ทางกยศ จะไม่ให้ย้อนหลังใช่ไหมครับ 
ขอความกรุณาผู้รู้ตอบคำถามให้หน่อยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่