รบกวนสอบถาม ใครมีแนวทางการสอบสัมภาษณ์งานตำแหน่ง นักวิชาการเงินและบัญชีปฏิบัติการ บ้างคะ

สวัสดีค่ะ   คือทางเราจะต้องไปสอบสัมภาษณ์งาน ตำแหน่งนักวิชาการเงินและบัญชีปฏิบัติการ ของ สนง.ประกันสังคม
จึงอยากมาสอบถามเพื่อนๆว่า มีแนวทางการตอบสัมภาษณ์มั้ย หรือตัวอย่างที่กรรมการถาม  หรือเผื่อเพื่อนๆคนไหนมีประสบการณ์สอบสัมภาษณ์ในตำแหน่งเดียวกัน แต่คนละสังกัดก็ได้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่