+++ มีวิธีเปลี่ยนชื่อคนกู้ไหมคะ +++

คือแม่เอาที่ไปเข้าไว้ที่ธนาคารคะ   ตอนนี้เลยช่วยแม่ส่งดอกและต้น ไม่มีใครช่วยเลย   แม่ก็รับปากว่าจะยกที่ให้เราคนเดียวเพราะก็ถือว่าแม่เหมือนขายที่ไปแล้ว
แต่มานั่งคิดดู  ถ้าส่งหมดแล้ว  แล้วถ้าน้องหรือพี่จะมาขอแบ่ง แล้วเกิดแม่ยกให้ หรือให้แบ่งพี่น้องด้วย  ทั้งๆที่เราส่งคนเดียว   ก็เป็นสิทธิ์ของแม่เพราะชื่อแม่

ถ้าอยากให้แม่โอนให้ตอนนี้เลยได้ไหมคะ  คำว่าโอนหมายถึงเราติดหนี้ธนาคารแทน  แล้วเราก็ผ่อนไปเรื่อยๆจนหมดและก็กลายเป็นที่ของเราเลย  ไม่ต้องรอผ่อนหมดแล้วค่อยให้แม่มาโอนให้ทีหลังคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่