เก็บน้องหมามาเลี้ยงเเล้วต้องขังไว้ในห้อง 7-8 ชม. เป็นอะไรมั้ยครับ

พอดีเราไปเก็บลูกหมามาเลี้ยง ตอนนี้น่าจะหนึ่งเดือนเเล้ว น้องดื้อ เเต่ชอบนอน นอนทั้งวันก็นอน  นอนสอนง่าย รู้ว่าต้องฉี่อึตรงไหน เเต่เราเป็นนักศึกษา ปวส. เรียน 8.30-15.30น. เลยต้องขังน้องไว้ในห้อง เเต่ซื้อของเล่น เปิดพัดลม เตรียมที่ฉี่ที่อึไว้ทุกอย่าง เเต่กังวลว่าน้องจะร้อง เลยอยากรู้ว่า น้องจะเป็นไรมั้ยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่