รบกวนสอบถามผู้รู้จากภาพเอกซเรย์ฟันค่ะ

วันนี้มีอาการเหงือกบวม ซึ่งก่อนหน้านี้เคี้ยวกระดูกอ่อนไป เนื่องจากตอนกินมันอร่อยมากเคี้ยวไปอย่างแรง น่าจะทำให้บริเวณเหงือกที่เคยถอนฟันคุด(ถอนไปปี 3 ปีแล้ว) บวมมาก วันนี้จึงไปหาหมอ หมอให้เอกซเรย์ซึ่งทำให้พบตรงที่วงกลมสีแดงค่ะ แต่คุณหมอบอกไม่เคยเจอไม่รู้มันคืออะไร ทำให้เกิดความสงสัยมาก รบกวนสอบถามผู้รู้ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่