ต้อหินฉันพลัน!

หมอบอกว่าเป็นต้อหินฉับพลันกำลังจะให้ทำเลเซอร์
อยากถามว่ามีใครเคยมีประสบการณ์เคยเลเซอร์บ้างไหมครับ
อันตรายไหม? แล้วจะช่วยให้ความดันลูกตาลดมากน้อยแค่ไหน
ต้อนี้ใช้ยาหยอดอยู่สิบวันแล้ว ความดันลูกตา 20,21,22 วนไปมาครับ

ผมอายุ 27 ปีครับ หมอบอกเป็นเร็วมากเลยครับ กังวล
แสดงความคิดเห็น
Preview