คนเราอยากได้ของที่มีหน้าตัวเองทำไมกันครับ ?

คือผมแค่สงสัยว่าพวก Souvinir หรือของฝากต่างๆ ที่สามารถใส่หน้าตัวเองลงไปได้ เราทำกันไปทำไม 55555
คือผมเป็นคนนึงที่ไม่อินมากๆ ว่าการใส่หน้าตัวเองลงบนของฝากมันช่วยเพิ่มความรู้สึกอะไร แบบไม่ได้ต่อต้านนะ แค่งงเฉยๆ อยากรู้เฉยๆ

คือผมเคยได้รับของฝากจากป้าผมที่อยู่สิงคโปร์ เขาส่งหมอนที่สกรีนหน้าตัวเองมาให้ 5555555555

ผมแบบ " ว้อทททททท 555555 " แกก็อายุพอประมาณแล้ว ไม่น่าจะส่งมาปั่นเล่นๆ กวนๆหรอกมั้ง
คือผมเข้าใจนะ ถ้าเป็นวัยรุ่นเล่นกัน มันคงดูกวนๆ

หรืออะไรยังไง งง แชร์หน่อยครับ การมีหน้าตัวเองบนของฝาก มันช่วยเพิ่มความรู้สึกอะไรกับของชิ้นนั้นบ้างไหมครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
จะได้ไม่เหมือนใครค่ะ พอถือไปไหนก็ไม่ถูกคนหยิบผิดแน่ๆ

แสดงความคิดเห็น
Preview