วีดีโอในยูทูปทำไมแก้ไขไม่ได้ครับ?

กระทู้คำถาม
คือผมอัพโหลดวีดีโอลงไปในยูทูปแล้ว ผมลืมว่าตัวเองไม่ได้ใส่ซับ ก็เลยจะกลับไปใส่ แต่ทำไมมันไม่ขึ้นคำว่าแก้ไขวีดีโอให้เลยครับ อย่างมากก็แก้ไขได้แค่ ชื่อคลิปกับรายละเอียดต่างๆ แล้วอีกอย่าง YouTube ของผมไม่มีให้เปลี่ยนเป็นเบต้าเลยครับ ไม่ทราบเป็นเพราะอะไร หรือของผมเวอร์ชั่นเก่า รบกวนช่วยบอกวิธีแก้ด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น