ถึงแบ้งค์ ธกส.

ปัญหาของผมคือ
1. ผลลงทะเบียนแผ่น app บนมือถือ โดยได้รับการแจ้งว่าให้ไปยืนยันที่ตู้ ATM
2. ผมยืนยันผ่านตู้เรียบร้อยแล้ว และล็อคอินผ่านมือถือกลับบอกว่าไม่มีหมายเลข
3.ผมลองทดสอบการสมัครที่ตู้อีกครั้ง แจ้งกลับมาว่าให้ไปติดต่อที่สาขาของธนาคาร
มันเป็นปัญหาของเมื่อวานครับ ช่วยกรุณาตรวจสอบให้ด้วยเพราะไม่สามารถติดต่อไปทางหลังไมค์ได้ จะโทรไปวันนี้ก็คงจะยากเพราะน่าจะติดการซื้อสลากวันแรก

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่