ตามหา อนิเมะ!!!!!

คือที่ตั้ง กท.นี้ขึ้นมาเพิ่อตามหาอนิเมะครับ คือเรื่องนี้ได้ดูมานานแล้ว แต่มาลองหาอีกทีดันหาไม่เจอ เลยอยากลองมาถาม เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ว่าเคยดูรึป่าว 
......มันเริ่มต้นเรื่องที่พระเอกย้ายโรงเรียนมา ในเรื่องถ้าจำไม่ผิดจะมีผู้หญิงที่ชอบพระเอกอยู่ 3 คน คนหนึ่งหัวชมพู อีกคนหัวน้ำเงิน และคนสุดท้ายหัวดำ ซึ่งภายในเรื่องจะมีฉากจัดงานคริสต์มาสในโรงเรียน มีไปทัศนศึกษา มีจัดงานโรงเรียน ฯ และประมาณว่าจะมีต้นไม้ต้นหนึ่งมีตำนานว่าถ้าไปสารภาพรักกันใต้ต้นไม้นี้แล้วจะสมหวัง แล้วตอนจบพระเอกก็ได้ย้ายโรเรียนครับ นี้คือฉากในอนิเมะที่จำได้เท่านี้ครับ......

......ไม่รู้ก็ไม่เป็นไรครับแค่ลองมาถามดูเผื่อมีท่านใดทราบ......ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่