ผมมีSexแบบไม่ป้องกันมาแล้วเป็นแผลริมอ่อน เสี่ยงติดHIVมากแค่ไหนครับ

ผมไปมีเพศสัมพันธ์ุแบบไม่ป้องกันมาครับ และหลังจากนั้นประมาณ3อาทิตย์ก็เป็นแผลริมอ่อนครับไปหาหมอมาฉีดยาให้ยามาทานครบตามหมอบอกประมาณ5วันหายปกติ...แต่ผมกังวลเรื่องจะติดเชื้อHIVครับมีความเสี่ยงแค่ไหน คือตอนนี้มันก็ผ่านมา2เดือนกว่าละครับ ไม่มีผื่น ไม่มีต่อมน้ำเหลืองโต น้ำหนักเคย74มีช่วงนึงอดอาหารลดถึง69.8 แต่ตอนนี้72ปกติ เคยถ่ายเหลวแค่ช่วงเช้าตอนกินยาฆ่าเชื้อแผลริมอ่อนพอทานยาครบกินน้ำเกลือแร่แล้วก็ถ่ายปกติดีทุกวันครับ มีอาการเวียนหัวอ่อนๆตลอดครับ มีอ่อนเพลียเล็กน้อยแต่วิ่งว่ายน้ำวิดพื้นได้ปกติ ตอนนี้ผมมีอาการไข้อ่อนๆครับเป็นมา2-3วันละครับ ปวดหัวกลัวเสี่ยงติดHIVมากครับ บางวันถึงกับปวดขมับเลยหรือเพราะผมคิดมากจนจับไข้หรือยังไง ยังไม่ไปตรวจเลือดครับแถวบ้านผมค่อนข้างไกลความเจริญหาที่ตรวจไมไ่ด้ครับ มีแต่แอบไปบริจาคเลือดมาลุ้นดูผลครับ ใครมีประสบการณ์ช่วยบอกมีครับผมมีอาการเสี่ยงแค่ไหน
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่