ช่วยด้วย!!!อยากประกวดนางงาม มีเวทีไหนที่ชุดว่ายน้ำไม่โป๊หรือไม่ต้องมีใส่ชุดว่ายน้ำไหมคะ

คืออยากลงประกวดนางงามค่ะเป็นคนตัวสูงเกือบ170 คุณสมบัติครบ หน้าตาจัดว่าดีแต่คือเป็นคนโปร์โฟล์ดี การศึกษาจบปริญญาโทมหาวิทยาลัยชั้นนำค่ะ ทำงานตำแหน่งสูง ไม่กล้าใส่ชุดว่ายน้ำที่โป๊เกินไปเพราะกลัวเสียภาพลักษณ์ด้วยค่ะ พอมีเวทีไหนบ้างคะที่ชุดว่ายน้ำไม่โป๊จนเกินไป หรือไม่มีใส่ชุดว่ายน้ำเลยยิ่งดี ขอบคุณมากๆๆเลยนะคะ ยังไงต้องขอบพระคุณเป็นอย่างสูงที่ช่วยตอบนะคะ กราบค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่