สอบถามเกี่ยวกับพื้นที่ไอคราวฟรี 5 GB ?

ถ้าพื้นที่ไอคราวเต็ม ( ที่เราได้ใช้งานฟรี 5 GB ) ระบบ จะสลับมาเก็บข้อมูลต่างๆ เช่น รูปภาพ วีดีโอ ฯลฯ ในตัวเครื่องของเราแทนไหมอ่ะครับ

คือ ในส่วนของเนื้อที่ไอคราว ที่เราได้ใช้งานฟรี 5 GB นี้ กำลังจะเต็ม

ขอบคุณมากครับผม

แก้ไขเพิ่มเติม > ตัวเครื่องที่ใช้งานอยู่ มีความจุ 32 GB ใช้งานไปนิดเดียว เหลือความจุประมาณ  20 GB
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่