ผู้หญิงคิดยังไงกับผมที่สูง 157

กระทู้คำถาม
คือผมเตื้ยมากๆ ที่สุดในห้องเลยเพื่อนสูง 170+ ทั้งนั้น ผมสูง157อายุ16ปีปีนี้17ละเป็นคนผอมหน่อยเเต่หน้าตาผมก็พอได้มีผู้หญิงเข้าหาหน่อยๆไม่เยอะมาก เเต่ผมอยากจะถามว่าผู้หญิงส่วนใหญ่คิดยังไงกับผมที่สูง 157 นำ้หนัก 43      เดินกับเพื่อนที่สูง 170+ 5555 เเล้วผมต้องเเต่งตัวอย่างไงดีให้ดูดีกว่าเดิม
ปกติใส่คอกลม การเกงยีนเเดฟ รองเท้า Nile ดำขาวปกติ  คิดว่าดีป่าวครับ ขอบคุณสำหลับคำตอบ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่