กลับมาคบกับแฟนเก่าความรู้มันจะเหมือนเดิมมั้ย ผมเป็นคนบอกเลิก

กระทู้คำถาม
ผมบอกเลิกแฟนเพราะรู้สึกเบื่อเพียงแค่วันเดียวเท่านั้นแหละผมคิดถึงเขามากๆเหมือนขาดอะไรไปบางอย่างผมอดกลั้นไม่ได้ที่จะไปขอคืนดีเขาแต่เขาบอกว่าความรู้สึกนั้นมันหมดไปแล้วผมเลยให้เธอคิด4เดือนให้เธอได้อยู่คนเดียวบ้างแล้วถ้าถึงวันนั้นความรู้สึกจะกลับเป็นแบบเดิมมั้ย#ผมมันเลวเองถ้าเธอไม่กลับมาก็โทสใครไม่ได้เพราะเราทำเอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่