ถ้าได้4ทุกวิชายกเว้นพละที่ตก ผมจะเรียนจบไหมครับ

โรงเรียนที่ผมอยู่ห้อง2และห้อง3จะเป็นห้องเน้นวิทคณิตแล้วผมก็อยู่ในห้อง3  วิชาพวกใช้สมองเอาง่ายคืองานที่ใช้มือเขียนพวกนี้ผมก็ทำได้ปกติแต่วิชาพละที่ต้องปฏิบัติผมทำไม่ได้เลย  ผมจะเรียนจบไหมครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
ต่อให้เกรดสี่ทุกวิชา แต่ติดศูนย์แม้แต่วิชาเดียวก็ไม่ผ่าน แทนที่จะมาตั้งกระทู้ประชดประชันแบบนี้ ไปแก้ซะให้ผ่านจะดีกว่า ผมเองก็เป็นพวกไม่เล่นกีฬา เคยตกพละเหมือนกัน แต่แค่ไปแก้ให้ผ่านก็จบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่