ไฟแนนซ์ทิสโก้ขอคนค้ำเพิ่ม มีโอกาสผ่านไหมคะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ  เข้าเรื่องเลยละกัน
จะออกรถ ราคารถไม่แพงมาก  318,000บาท
ได้ส่วนลดเกือบ30,000 
เงินเดือนเรา 20,000 ไม่รวมคอมมิชชั่น
ตอนแรก วางดาวน์15% เข้าบอกมีคนค้ำทุกกรณี
เลยตัดสินใจ เป็นดาวน์20% ผ่านไป3วันไฟแนนซ์ขอคนค้ำเพราะอายุน้อย (อายุ24)
เราก็เลยหาให้เพราะอยากให้เสร็จเร็วๆ  ให้น้าอยู่ต่างจังหวัดค้ำให้  ทำงานเป็นอบต. เขาจะให้ไฟแนนซ์ทางจังหวัดไปเซนสัญญาคนค้ำให้(ส่วนตัวเราจะออกอยู่ กทม. ไม่มีติดบูโรอะไรทั้งนั้น )

ราคารถ 318,000 ดาวน์20% ดอก 3.10 ผ่อน3,606 7ปี(เน้นสบายๆ) วันรับรถ จ่ายเงินดาวน์+ค่างวดแรกไปด้วย ดอกเบี้ยจะลดลง และ โอกาสจะผ่านสูง 
พี่ๆคิดว่าจะผ่านไหมคะ
(ตอนนี้อยู่ระหว่าง รอไฟแนนซ์ทางต่างจังหวัดไปเซนสัญญาคนค้ำ)
[code]ใส่โค้ด
[/code]
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่