เเนะนำโรงเรียน สกน.ให้หน่อยค่ะ

ปีหน้าคิดว่าจะไปเข้าม.4 ที่โรงเรียน สวนกุหลาบนนทบุรี (สกน.) ค่ะ เลยอยากได้ Contact นักเรียนที่อยู่รร.สกน. ที่สามารถเเนะนำรร.ให้หน่อยค่ะ ใครก็ได้ค่ะ รุ่นน้อง หรือที่กำลังขึ้นม.4ปีหน้า หรือรุ่นพี่ก็ได้สำหรับคนที่อยากเเนะนำรร.ให้ เเต่ไม่กล้าทิ้ง Contact ตัวเองไว้

👍ส่วนนี่ Contact ของเรานะ
twitter : @miyusaki_a
line : choimyunju13

อย่าแอดเล่นนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview