อยากถามเรื่องโรงเรียนสวนกุหลาบนนทบุรีค่ะ

คือว่าปีนี้จะสอบเข้าสกน.แต่ไม่รู้ว่าจะอยู่ห้องโครงการพิเศษหรือห้องธรรมดาดี เห็นผ่านๆมาว่าห้องโครงการพิเศษไม่ค่อยจะได้เข้าร่วมกิจกรรมซักเท่าไร แต่อันนี้ก็ไม่แน่ใจนะคะว่าที่ไม่ร่วมเพราะเจ้าตัวไม่อยากร่วมเองหรือติดเรียนวิชาเสริม ด้วยความที่เราเราเป็นเด็กกิจกรรม เลยอยากรู้ว่าปกติแล้วห้องโครงการพิเศษจะได้เข้าร่วมกิจกรรมเหมือนเด็กห้องธรรมดารึเปล่า ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคะ ขอบคุณค่ะ
(ปล.เราค่อนข้างมั่นใจว่าสอบได้ทั้งสองห้อง)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่