Tier Board กับ Tier meetingคืออะไรเเละเเตกต่างกันอย่างไรครับ

คือพอดีว่าผมได้รับงานแปลภาษามา(อาจารย์ที่ฟิตเนตเขาวานให้ช่วยทำครับ) คือมันเป็นงานแปลที่มีเนื้อหาเกี่ยวกับพวกบริษัทโลจิสติกเงี้ยอ่ะครับ แล้วสองคำนี้ผมหาในกูเกิ้ลก็แล้ว เปิดDictionaryก็แล้วเเต่ก็ไม่รู้เรื่องครับ คำถามผมอาจจะดูโง่ๆไปหน่อยแต่ผมึดไม่ออกจริงๆครับว่ามันคืออะไร สอบถามผู้รู้ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่