มันมีการศัลยกรรมใบหน้าให้คนอื่นเห็นหน้าเราเหมือนเราเห็นตัวเองในกระจกไหมครับ

ประเด็นคือตอนส่องกระจกก็คิดว่าตัวเองก็ปกติในระดับนึงแต่พอลองถ่ายรูปมือถือด้วยกล้องหน้าแล้วกลับภาพดูคือแบบ🤧 เลยไปหากระทู้ที่เกี่ยวกับเรื่องส่องกระจกกลับกล้องหลังอันไหนคือหน้าจริงๆก็ไปเจอมามากมายว่ากล้องหลังคือของจริงก็เลยอยากจะลองถามว่ามีการศัลยกรรมใบหน้าให้หน้าตัวเองแบบที่คนอื่นมองเหมือนที่เรามองตัวเองในกระจกได้ไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่