มีที่ไหน ที่เปิดบริการซาวน่า ออนเซน สำหรับชายที่ไม่เกย์ไหมครับ

คือเดิมทีผมสายนวดแผนไทย นวดเท้า

ไปนวดบ่อยๆ ก็เลยอยากเปลี่ยนไปลองพวกสตรีม ซาวน่า แช่ออนเซน ไรงี้บ้าง

พอไปกูเกิลดู ซาวน่าที่เห็นมีแบบแฝงชัดมาก บางอันเป็นเพจที่ลงรูปกล้ามหรือใช้คำส่อชัดๆ เลยก็มี

คือก็เข้าใจได้ที่เขาจะมีแฝง เพราะอย่างร้านนวด ถ้าไปบางย่าน บางร้านมันก็แฝง แต่ร้านนวดมันยังพอแยกออก เพราะด้วยรูปแบบร้าน ป้ายร้าน วิธีการเรียกลูกค้าอะไรงี้

แต่อย่างซาวน่า มันค่อนข้างเจาะกลุ่มมาก อยากไปซาวน่าแบบที่เป็นส่วนตัวหน่อย หรือไม่ใช่การเป็นที่พบปะเรื่องอย่างว่าน่ะครับ จะได้ไปแบบไม่อึดอัดใจอะไรแบบนั้น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่