[CR] เป็นเซรั่มเข้มข้น บำรุงรักแร้แก้หนังไก่ หอมมาก ซื้อไหม?

เมื่อ 2 อาทิตย์ก่อนไปโลตัส เหลือบไปเห็นเซรั่มตัวใหม่ล่าสุดบนชั้น
NIVEA ROSE SERUM 0% แอลกอฮอล์ โมคว้าเลยค่ะ
ของใหม่เราชอบลองอยู่แล้ว ดีไม่ดี ต้องมาดูผลกันอีกที
ตัวนี้ชื่อเต็มๆคือ NIVEA Whitening Deep Serum สูตร White&Smooth
ตัวที่โมหยิบมาเป็นกลิ่น Hokkaido Rose นะคะเราสายกุหลาบอยู่แล้วด้วยต้องจัด 
redrose redrose redrose
ส่วนตัวโมทั้งโกนทั้งถอนขนรักแร้มาตลอดชีวิตไม่ต้องสืบ! ตุ่มหนังไก่มาเต็ม
โมพยายามหาผลิตภัณฑ์ที่แก้ปัญหาตุ่มหนังไก่มาตลอด แต่ใช้อะไรก็ไม่เคยหายขาดสักที
ขนาดไปเลเซอร์ขนจนขนแทบไม่เหลือ แต่หนังไก่ก็ยังอยู่กับเราตลอดค่ะ
อันนี้เรื่องจริง มันไม่หาย โอยยย

ต่อค่ะ แน่นอนว่าที่โมหยิบ NIVEA ROSE SERUM  มาลอง
เพราะเห็นว่าเป็นครั้งแรกของเซรั่มสูตรเข้มข้นบำรุงล้ำลึก ที่มาในรูปแบบโรลออน
แถมเป็นสูตรกระจ่างใสและเรียบเนียน ไม่มีแอลกอฮอล์ 36X Anti-Oxidant ไปอีก โดนสุดๆไปเลย
แถมก่อนซื้อ สารภาพว่ามีแอบเปิดขวดดมด้วยแหละ กลิ่นหอมมาก

ที่สำคัญตัวนี้เค้าไม่ได้มีแค่วิตามินซีที่ช่วยให้ผิวใต้วงแขนดูกระจ่างใสขึ้น
แต่ยังเหนือกว่า ด้วยโรสเซรั่มสกัดเข้มข้นจากกุหลาบฮอกไกโด ตัวเด็ดนี่แหละ
ที่ช่วยจัดปัญหาตุ่มนูนหนังไก่ไม่เรียบเนียนใต้วงแขน
เนื้อเซรั่มจะเป็นสีขาวขุ่น ค่อนข้างเหลว ดูซึมง่ายดีค่ะ
พอลองป้ายๆเนื้อเซรั่มดู รู้สึกว่าค่อนข้างเหลวและบางเบาเลยนะคะ
ซึมลึก ซึมไว แถมเป็นกลิ่นกุหลาบที่หอมหวานมาก เอาดีๆ ละมุนมาก ไม่ฉุนเลย
redrose

รูปต่อไป ใครใจไม่ถึงอย่าดู!
.
.
.
โมทดลองใช้  NIVEA ROSE SERUM เป็นเวลา 2 อาทิตย์เต็มๆ
ทาทั้งเช้า และก่อนนอนเลยค่ะ

เวลาโมลองซื้ออะไรใหม่ๆจะถ่ายรูปก่อนใช้ไว้เสมอนะคะ เพื่อดูการเปลี่ยนแปลง
และผลที่ได้คือออกมาน่าพอใจเลย รักแร้ดูกระจ่างใสขึ้น ตุ่มหนังไก่นูนๆของเราก็เรียบเนียนขึ้น
ไม่ชัดไม่มากเหมือนเมื่อก่อน ผิวตรงรักแร้ก็นุ่มขึ้น คือสุด

โมค่อนข้างพอใจในระดับนึงเลย  เป็นตุ่มมาตลอดชีวิต จะมาหายวับไปกับตาก็ไม่ใช่
ของแบบนี้ต้องใช้เวลา บอกแค่ว่าถูกใจ ใช้ต่อแน่นอน โอเคนะ รู้เรื่อง

พิกัด : เทสโก้ โลตัส
ขนาด 40 มล. ราคาเต็ม 109.- 

ถือว่าเป็นไอเทมถูกและดีตัวนึง ที่ช่วยจัดการหนังไก่ให้อยู่หมัด 
ไว้คราวหน้าโมลองใช้อะไรแล้วดี จะมาแชร์ให้อ่านอีกนะคะ รอติดตามกันค่ะ
หัวใจหัวใจหัวใจ
ชื่อสินค้า:   NIVEA ROSE SERUM
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่