KFSDIV นี่เค้าไม่คิดจะจ่ายปันผลเลยหรอครับ ?

กระทู้คำถาม
ปกติช่วงนี้จะต้องประกาศแล้วนะ นี่เงียบสนิท ถ้ารวมงวดนี้ด้วยก็ 4 ครั้งติดๆแล้วนะ 

จำใส่สมองไว้ด้วยนะว่า คุณคือกองทุนปันผล 

ควรจะมีหนังสืออะไรออกมาชี้แจงนักลงทุนหน่อยไหมครับ ไม่ใช่ทำเป็นทองไม่รู้ร้อน ทำเฉยไปวัน ๆ 

เพี้ยนมองบนเพี้ยนมองบน

EDITTTTTTTTTTTTTTTT : ข่าวดี คนในเพจเฟสบุค โทรไปถามบอกว่างวดนี้มีปันผลนะครับบบบ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่