ที่ลำลูกกามีโรงเรียนที่ให้ไว้ผมยาวแค่ไหนก็ได้มั้ยครับ

ตามหัวข้อครับผมไม่อยากตัดเส้น เลยจะหาโรงเรียนที่ให้ไว้ยาวได้แต่บ้านผมอยู่นี่จะให้ไปไกลก็ไม่ได้ที่ลำลูกกาพอจะมีบ้างมั้ยครับ เห็นเค้าพูดกันจังเลยว่าให้ออกไปๆ ถ้าไม่ตัดผมสั้นเนี่ย เอาเป็นว่าผมไม่อยากจะพูดอะไรมากกับเรื่องนี้แค่มาถามว่ามีมั้ยครับโรงเรียนแบบที่ว่าน่ะ พอดีไม่ค่อยอยากอยู่โรงเรียนที่ให้ผมอยู่ในมันฝรั่งทอดกรอบที่รสชาติจืดสนิทเหมือนกันทุกชิ้นน่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่