Samsung A51 กับ A71 ใครใช้อยู่บ้างค่ะ รบกวนรีวิวเพื่อการตัดสินใจหน่อยค่ะ

ตอนนี้ใช้ Samsung J7plus อยู่ใช้มา 2 ปีกว่าๆ
เมมเริ่มเต็ม ลบเท่าไรก็เต็มไวมาก
ส่วนตัวเคยใช้ SS มา 3 เครื่อง กับ Window 1 เครื่อง
ไลฟ์สไตล์ใช้โซเซียลทั่วไป(งานหลัก+ขายออนไลน์)
งานส่วนใหญ่เน้นถ่ายรูป กับแอพเกี่ยวกับงานสุขภาพต่างๆ
เล่นเกมส์บ้างนิดหน่อยค่ะ
ใจอยากซื้อ A51 เพื่อประหยัดงบ  แต่เห็นหลายรีวิวบอก A71 
ใครใช้อยู่รบกวนรีวิวด้วยนะคะ
ไปช้อปเขาบอกทั้ง 2 รุ่นฟังก์ชั่นกล้องเหมือนกันต่าวแค่ความละเอียด  ความจำเครื่องก็เท่ากัน  งบตอนนี้ ไม่เกิน 13,000 บาท
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่