อยากหมั้นกับแฟน

ตามหัวข้อครับ ผมอายุ 19 แฟนผมอายุ 21 ผมมีงานการทำ เงินเดือน 17000-20000 แฟนผม กำลังเรียนปริญญาตรี แล้วก็ทำงานไปด้วย คืออยากรู้ความคิดเห็นของคนอื่น ว่ามันไวไปรึป่าวครับอายุแค่นี้ แต่ผมจริงจังมากครับ แฟนผมก็จริงจัง ผมแค่อยากมาอยู่ด้วยกันมาสร้างอะไรด้วยกัน ผมมีกำลังใจดีครับ
ถามเพิ่มเติมครับ ในกรณีหมั้น ผมต้องทำยังไงแล้วเตรียมตัวเตรียมเงินยังไงบ่างครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview