จองโรงแรมในโครงการเราเที่ยวด้วยกันผ่านagoda วันเดินทางพายุโซนร้อนเข้า จะขอเปลี่ยนวันเข้าพักโทรไปทางagoda แจ้งว่าไม่ได้

ขอปรึกษาหน่อยคะ เรากับเพือนจองห้องพักไปเกาะยาว 2 ห้อง เดินทางพรุ่งนี้เพื่อนโทรมายกเลิกเพราะกลัวพายุ โทรไปขอเปลี่ยนวันเข้าพักที่ agoda แล้วแต่ปรากฏว่าเพราะใช้ส่วนลดโครงการเราเที่ยวด้วยกัน

เราทราบดีคะว่าเงื่อนไขแจ้งไว้แต่แรกแล้ว  แต่สาเหตุครั้งนี้เป็นเพราะพายุเข้าซึ่งเดินทางไม่ได้  สามารถแก้ไขอะไรได้บ้างไม๊คะ  หรือต้องทิ้งอย่างเดียว
จ่ายไปห้องละประมาณ 1000 นิดๆเสียดายเงินค่ะ

ขอบคุณคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่