เดาว่า ละครเรื่อง คนเหนือฅน อาจฉาย5วัน หลังจากสองนรีจบ

คนเหนือฅน อาจฉาย5วัน (เดาล้วนๆ)
เนื่องด้วยช่อง7เขามักจะเอาละครบู้ฉายศ-อครับ
แต่ล็อตนี้ ละครรีรันสองนรี ชิงฉายไปก่อนเลยทำให้คนเหนือฅนฉายวันธรรมดาครับ ชึ่งสองนรีจะจบ
วันที่9สิ.คนี้ครับ 15ตอนจบพอดี ชึ่งคนเหนือฅนมีกำหนดจบประมาณปลายเดือนสิ.คครับ ชึ้งนับดูแล้ว ถ้าจบปลายเดือนจริงๆ ก็ได้แค่10ตอนครับ 
(ถ้าฉายแค่พุธ-พฤหัสบดี) ชึ่งน้อยมากสำหรับละครช่อง7 ผมเลยเดาว่าพอสองนรีจบ คนเหนือฅนฉายยาวไปก่อน5วัน เริ่มจากพุธ12สิ.คในตอน7ถึงตอน11ในวันที่16สิ.คครับ ชึ่งถ้าทำแบบนี้จะจบ
วันเสาร์ที่22สิ.ครวม15ตอนและจบปลายเดือนพอดีพอหลังจากนั้น จ-อั ยังคงเป็นพรหมพิศวาส
ส่วน พุธ-พฤ ละครดร่ามา โซ่เรวี เข้มกับมุกดา
คิดว่าเอาเรื่องนี้มาลงครับ ส่วน ศุกร์-อาทิตย์ แน่นอนละครบู้จ้า เดาว่า ทางเสือผ่าน แต่ไม่แน่นอนรอช่อง7อัพเดทอีกที ถ้าเป็นไปตามที่ผมบอกจริง 
คิดว่าโอเคเพราะอย่างน้อยละครบู้ก็ได้ฉายศ-อ
ตามที่วางไว้ครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่