คิดเห็นอย่างไรที่ช่อง 7 รีรันสองนรี

ความคิดส่วนตัวเรานะ
เราเบื่อรีรันมากแต่เราก็จะดูนะ 55555
ส่วนนึงก็เข้าใจช่องนะที่ต้องส่งรีรันมาคงเป็นเพราะละครในสต๊อกน้อย โฆษณาไม่ค่อยเข้า (ถ้าไม่จำเป็นจริง ๆ ช่องก็คงไม่รีรันหรอก) แล้วอีกอย่างนึงล็อตหน้าถ้าจะส่งพรหมพิศวาส โซ่เวรี คนเหนือฅน/ทางเสือผ่าน มีหวังต้องโดนดราม่าดาราหน้าซ้ำเข้มต่อเข้ม มุกดาต่อมุกดาอีกแน่นอน

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
Preview