เมื่อ ยูโร โยซาวะ ปะทะ เข้มคุง ใน เข้ม ยูโร GO(AL) FIT

ในส่วนของเข้ม ยูโร GO(AL) FIT Ep.นี้นั้น ใครที่ชื่นชอบกีฬาเบสบอลไม่ควรพลาด เพราะครั้งนี้ทั้งเข้มเเละยูโรพาพวกเราไปเรียนรู้ถึงสนามจริงกันเลยทีเดียว ได้เรียนรู้กับครูฝึกสอนที่มีประสบการณ์จริง ได้เรียนรู้ทักษะการตีที่ถูกต้อง การแข่งตีเบสบอลระหว่างเข้มกับยูโรครั้งนี้ใครจะชนะนั้นต้องรอลุ้นกัน

แต่ที่รู้ๆ สนุกสุโก้ยแน่นอน เมื่อ ยูโร โยซาวะ ปะทะ เข้มคุง เพราะครั้งนี้เเข่งกันว่าใครนั้นจะทำโฮมรันในเกมเบสบอลกันแน่ เดี๋ยวรู้กัน!!

ภารกิจของ เข้ม และ ยูโร ในครั้งนี้....

เมื่อเข้มมาถึงก่อน แต่ยูโรยังไม่รู้ว่าเข้มมาเเล้ว อิอิ

เมื่อยูโรรู้แล้วว่ามาสายไป 15 นาที

เพื่อนใหม่ของ 2 หนุ่มในครั้งนี้ชื่อ โมจิ ครับ 

ยูโร โยซาวะ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ^^
เข้มคุง ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ^^

ยูโรคือพร้อมมากอะ

เดี๋ยวๆ ยูโรทำอะไรคะเนี่ย 555 ใจเย็นๆ นะ

ดูเหมือนว่าเข้มกำลังทำความสนิทกับเพื่อนใหม่อยู่นะ

บรรยากาศการซ้อมของเข้มและยูโรในครั้งนี้

บรรยากาศการซ้อมของเข้มและยูโรในครั้งนี้

ท่าดีเลยทีเดียวนะเข้ม

เข้มคุง พร้อมลงสนามแข่งแล้วคร้าบบ

ยูโร โยซาวะ พร้อมลงสนามแข่งแล้วคร้าบบ

เข้ม สู้ๆ  เข้ม สู้ๆ 

ยูโร สู้ๆ  ยูโร สู้ๆ

ลุ้นกันว่าเข้มจะ Home Run มั้ย

ยูโร ได้4  ส่วนเข้ม ได้ไป14 จ้าาา

ผลการแข่งตีเบสบอลในครั้งนี้นั้น.... เข้ม เป็นผู้ชนะไปจ้าาาาา ปรบมือรัวๆ 

ความรู้เล็กๆ น้อยๆ ที่ 2หนุ่มนำมาฝากกัน

ชอบ ชอบ อะไรกันน้าาาา ดูมีลับลมคมในนะเนี่ย

ปิดท้ายไปกับเสียงหัวเราะชอบใจของทั้ง2 หนุ่ม แต่ทั้งคู่หัวเราะอะไรกันน้าาาาา อิอิ 

สำหรับใครที่พลาดชมรายการ เข้ม ยูโร GO(AL) FIT นั้นสามารถรับชมย้อนหลังทุกตอนได้ที่นี่ค่ะ รับรองว่าทั้ง 2 หนุ่มนี้สร้างเสียงหัวเราะให้กับใครหลายคนได้ดีเลยทีเดียว 
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่