เรียนจบแล้ว แต่อยากเก่งภาษาอังกฤษต้องทำไงครับ

คือผมเรียนจบมาแล้ว แต่ว่าอยากเรียนรู้ภาษาอังกฤษในระดับที่เรียกได้ว่าเข้าถึงสําบัดสํานวนหน่ะครับ //ตอนเรียนไม่ตั้งใจเรียน แต่พอเจอฝันแล้วอยากตั้งใจเรียนก็ไม่ทันเพื่อนแล้วได้แต่ตามเก็บงูๆปลาๆมา อยากได้ภาษาอังกฤษมากเลยครับแนะนำทีครับ ผมควรเข้าคอร์สเรียน หรือเรียนแบบใหนดี

คือผมอยากจะเขียนเพลงสากลครับ(อาจดูฝันสูงจนน่าหมั่นไส้ไปหน่อย แต่เป็นเป้าหมายจริงๆ) ขอรบกวนด้วยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่