ถามคนที่รู้จริงพื้นที่ จ.มุกดาหาร

ผมกำลังติดตามและปะติดปะต่อข่าวน้องชมพู่ตายอยู่นะครับ   ทีนี้อยากทราบข้อเท็จจริงว่า แถวบ้านกกตูมที่เกิดเหตุน้องชมพู่
มันเป็นบริเวณที่มีการแพร่ระบาดของยาเสพติดและไม้เถื่อนอย่างมากจริงหรือเปล่าครับ  ถามคนที่รู้จริงนะครับ
แสดงความคิดเห็น