สอบถามเกี่ยวกับกันแดด banana boat ค่ะ

คือที่โรงเรียนจะมีเรียนว่ายน้ำค่ะ แล้วแดดร้อนมากๆ เลยลองหาข้อมูลเกี่ยวกับกันแดด แล้วสนใจ banana boat ค่ะ เลยอยากถามว่ากันแดดของ banana boat หรือยี่ห้ออื่นๆ ตัวไหนที่เหมาะสำหรับลงว่ายน้ำ กันน้ำ กันเหงื่อ แล้วกันแดดได้มากที่สุดค่ะ ขอเป็นกันแดดตัว 1 ตัว แล้วก็กันแดดหน้า 1 ตัวค่ะ
(ตัวกันแดดตัวเราลองดู แล้วสนใจตัวสีส้มค่ะ แต่ไม่มั่นใจว่าถูกต้องหรือเปล่า พอดีไม่ค่อยมีความรู้เรื่องนี้เลยค่ะ)
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่