ซื้อของจากอเมซอนครั้งแรก เขาจะหักเงินตอนไหนคะ

ขอคำปรึกษาด้วยนะคะ คือสั่งซื้อเครื่องปั่นน้ำแข็งจากเว็บอเมซอนให้เพื่อน พอดีเพื่อนไม่มีบัตรเครดิตเขาก็เลยให้ช่วยสั่งซื้อให้หน่อยค่ะ
ทีนี้เราก็กรอกรายละเอียดใส่ไปหมดแล้ว เลขบัตรเครดิตก็ใส่แล้ว แต่ไม่ได้ใส่เลขหลังบัตร เช็คยอดเงินก็ยังไม่ถูกหักไป สถานะส่งแจ้งว่าส่งวันพรุ่งนี้ 28 กค 63 ถึง 4-11 สค 63

เราก็เลยอยากรู้ว่า เขาจะหักเงินเมื่อไรคะ เมื่อสินค้ามาถึง หรือว่าช่วงไหนยังไง
คือไม่เคยซื้อของจากอเมซอนเลยค่ะ และเป็นการฝากซื้อของคนอื่นด้วยก็กังวลอยู่ค่ะ
ขอผู้มีประสบการณ์ให้คำแนะนำด้วยนะคะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

ตอนนี้หักเงินไปแล้วค่ะ
แต่เริ่มกังวลต่อว่าจะส่งของถึงเราไหม ได้แต่ภาวนาเลยจริงๆ
เฮ้อ ไม่น่าไปซื้อให้เขาเลยค่ะ ชักกลุ้มใจ

ของมาส่งแล้วค่า เพื่อนชำระให้แล้ว ขอบคุณทุกคนมากๆ ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่