อยากไปลองสอบจุฬาภรณ์เพชรบุรี ม.4 ปี64 ค่ะ

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ   คือเตรียมตัวอ่านหนังสือมาบ้างเเล้วค่ะ  เเต่เพราะจะสมัครสอบเเล้ว  เลยอยากจะถามพี่ๆค่ะว่าข้อสอบรอบเเรกยากไหม เน้นเรื่องไหน กลัวจะแห้วตั้งเเต่รอบเเรก  เพราะหัวไม่ค่อยดีเท่าไหร่ เเต่ก็พอจะติดท็อป10 ในชั้นของรร.ประจำอำเภอ  เห็นว่ายากมากๆ  เลยอยากจะขอคำปรึกษาจากพี่ๆค่ะว่าปีที่เเล้วๆมา (ปี60-63) ออกแบบไหนบ้าง ปีนี้ควรจะเน้นอะไร  เเล้วรอบสองจะออกแนวไหนค่ะ  

ปล.ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคนตอบนะคะ🙂
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่