ขอสอบถามเรื่องความฝันและการซื้อล็อตเตอรี่ค่ะ

กระทู้คำถาม
พอดีเราไม่เคยซื้อล็อตเตอรี่มาก่อนเลย ย้ำนะคะว่าไม่เคย รวมทั้งพวกหวยใต้ดินด้วย แล้วทีนี้คืนหนึ่ง เราบังเอิญฝันเห็นงูใหญ่ค่ะ ลักษณะเป็นผิวมันวาว คล้ายกับงูเหลือม แต่ว่าตัวใหญ่ประมาณพญานาคเลยค่ะ ด้านข้างมีพระภิกษุรูปหนึ่งกำลังยืนอยู่ แล้วงูก็หมุนวนตัวเองไปมา จากนั้นภาพก็ตัดไป กลายเป็นสี่หลักค่ะ เห็นชัดเจนมากๆ ทีนี้พอเราตื่นมา เราก็ได้แต่สงสัยว่าทำไมถึงฝันแบบนั้น เชื่อครึ่งไม่เชื่อครึ่ง อยากจะแทงหวยแต่ว่าไม่ค่อยกล้าเท่าไหร่ ปรึกษาแม่ดูแม่ก็ไม่ได้ว่าอะไรค่ะ หลังจากนั้นเรื่องนี้เราก็ลืมไปประมาณหนึ่งอาทิตย์ ทีนี้พอเมื่อสองสามวันก่อน เราบังเอิญได้ไปถ้ำพญานาคในจังหวัดใกล้เคียง แล้วแม่พูดถึงเรื่องนี้พอดี เราก็เลยเอะใจได้ค่ะ ก็เลยลองขอพรให้ลูกได้โชคลาภ ขอให้สามารถหาซื้อเลขสี่หลักนั้นได้ถูกรางวัลที่หนึ่งอะไรประมาณนั้นน่ะค่ะ ก็ขอๆ ไป พอเสร็จแล้วเราก็เหมือนมีความหวังค่ะ เจอแผงล็อตเตอรี่ตั้งขายอยู่ เราก็ไปดูไม่ได้คิดอะไร ทีนี้ก็ลองหาเลขท้ายสองหลักเหมือนที่เราเห็นในฝันค่ะ ปรากฏว่าไม่มี ถามคนขายเขาบอกว่าเป็นเลขดังมาก ตอนนั้นเราเริ่มเชื่อมาแปดสิบเปอร์เซ็นต์แล้วค่ะ ก็เลยกวาดตามหาเลขนั้น ปรากฏว่าแค่เลขท้ายสองหลักหลังยังหายากเลย สามหลักนี่ไม่ต้องพูดถึง และสี่หลักเป๊ะเหมือนในฝันแน่นอนว่าไม่มีทางค่ะ เราก็ลองเสิร์ชซื้อล็อตเตอรี่ออนไลน์ดู ปรากฏว่าเขาส่งเลขมาให้เราดู แล้วเลขสี่หลักสุดท้ายตรงเป๊ะเหมือนในฝันพอดี เราอึ้งมาก แต่ว่าเขาขายเป็นชุด ชุดละ 20 ใบ ราคารวม 3500 บาท เราตกใจมาก ตอนนี้กำลังลังเลอยู่ค่ะว่าจะยังไงดี ควรซื้อหรือไม่ ใครที่มีความรู้ทางด้านนี้เราขอคำปรึกษาหน่อยนะคะ เราศรัทธามาก และหวังมาก ชีวิตนี้ไม่เคยเกี่ยวข้องกับอะไรพวกนี้เลยค่ะ แต่จู่ๆ ก็มีงูใหญ่มาเข้าฝัน คิดว่าท่านคงจะมาให้โชคให้ลาภจริงๆ ค่ะ
ป.ล. ขออนุญาตไม่เปิดเผยเลขที่ฝันได้นะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่