3หนุ่ม3มุม เมย์ คือใคร

จากรายการ one สนั่นจอ | 25 กรกฎาคม 2563 
มีการนำภาพ 3หนุ่ม3มุมx2 มาให้ดูบางส่วน  ทศ มีการพูดถึงแฟนของเอก ว่ามีชื่อฟ้า กับ เมย์
จำได้ว่า ฟ้า แสดงโดย นาตาชา คอฟแมน แต่ เมย์ จำไม่ได้เลย  จำได้แค่ว่าหลังจากฟ้า ตาย  เอกพลก็ไม่คิดจะมีครอบครัวอีกเลย 
เมย์ ใครแสดงครับ แสดงช่วงไหนครับ 
เริ่มต้นนาทีที่ 45.55      46.30 ใกล้จะพูดถึงแฟนเก่าเอกพล
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
อยากเห็นตัวละครหลายๆคนกลับมานะครับ ปิ๋ว(เพื่อนพีรพล)  ลุงเขตต์ คุณวิ (เพื่อนบ้าน) 
ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่