ลูกร้องกลั้นจนหมดสติ

ลูกชายวัย 8 เดือน ชอบร้องกลั้นตั้งแต่เกิด แต่ทุกครั้งที่กลั้นแม่ก็ทำจนลูกหายกลั้นได้ แต่วันนี้น้องคลานอยู่แขนน้องพับลงจนหัวทบพื้น น้องร้องไห้จนกลั้น แล้วแม่ไม่ได้อยู่ใกล้ แต่น้องสาวอุ้มไปกอดแล้วค่ะแต่น้องไม่หายคงเป็นเพราะไม่ใช่แม่ตัวเอง น้องสาวเลยบอกว่ายังไม่หายกลั้น เราก็วิ่งไปเลยรับน้องมาถึงมือน้องตาเริ่มลอยแล้วก็สลบไปเลย เราก็วิ่งไปหาพ่อเลย ระยะเวลาแค่ 10 วินาที พอเราเรียกพ่อน้องก็ลืมตาขึ้นมาค่ะ แล้วก็เล่นปกติเลย  คนนี้เป็นลูกคนที่ 2 เลี้ยงมาไม่เคยเจอเหตุการแบบนี้เลยค่ะ มีใครเคยเจอแบบบ้านนี้บ้างค่ะ แล้วน้องปกติทุกอย่างมั่ย การเจริญเติบโตของน้องเป็นยังไงบ้างค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่