มีวิธีไหนที่จะสามารถดูซีรีย์ออนไลน์ทาง smart tv ได้บ้างไหมคะ

กระทู้คำถาม
เราเป็นสมาชิก Netflix อยู่ แต่ซีรีย์ที่เราติดซีซั่นสุดท้ายทาง Netflix Thailand ไม่เอามาลง เราเจอแต่ทางพวกซีรีย์ออนไลน์ซึ่งก็พยายามทำทุกวิถีทางที่จะเอาขึ้นจอแต่ก็ไม่สำเร็จจะดูในคอมมันก็เล็กแม่เรามองไม่เห็น พอมีวิธีไหนบ้างไหมคะ มีคนบอกให้ลอง domoviehd ก็ดูไม่ได้เป็นจอสีดำๆ
ซีซั่นสุดท้ายแล้วมันค้างคามากเลย 🙏🙏

เราใช้ Samrt TV ของ Panasonic
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่