Notebook หลังซ่อม

คือว่าผมเอา notebookผมไปซ่อมเพราะเมนบอร์ดเสียเเล้วพอซ่อมเเล้วมันกลับเเบตเสื่อมครับ มันเสียก่อนเเล้วหรือพึ่งเสีย
เหตุการ์ณ   ( ผมเปิดโน็ตบุคเเล้วเห็นเเบตมันปลิ่มๆผมเลยเสียบสายชาร์ตเเล้วมันมีเสียงดัง ปุบ!!เเล้วดับไปเลยผมลองเสียบสายชาร์ตเเล้วไฟสายชาร์ตดับ กดเปิดก็ไม่ติด
ก็เลยเอาไปซ่อม)
จริงๆผมไม่ค่อยดึงสายชาร์ตออกตอนเล่นเกม เเต่ถ้าผมสังเกตเห็นจะดึงออกเเต่บางครั้งก็ลืมอาจจะเป็นที่ผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่